Chào mừng bạn đến với SẠP CHỢ MUA BÁN Online OneMall.vn

Đến với OneMall việc đăng ký, đăng tin mua bán hoàn toàn miễn phí. Thả ga đăng tin không lo tốn kém!

Đăng ký ngay
  1. thietbimangquang

    thietbimangquang
    ExpandCollapse
    Mua bán nhỏ lẻ

    Tham gia ngày:
    22/3/17
    Bài viết:
    20
    Đã được thích:
    0
    Đọc:
    531

    Toàn quốc Bộ dụng cụ thi công làm mạng Te-Netlink K508-K507 - Talon K4015;Bộ dụng cụ làm quang Te-Netlink F506

    Thảo luận trong 'Thiết bị mạng' bắt đầu bởi thietbimangquang, 30/3/17.

    • Giá bán: 4000000
    • Tình trạng hàng: Mới 100%
    • Tình trạng kho: Còn hàng
    Bo dung cu thi cong lam mang TeNetlink K508K507 Talon K4015Bo dung cu lam quang TeNetlink F506
    CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SỐ TÙNG TUYẾN
    ĐC: 191-193 PHỐ CHÙA LÁNG – HÀ NỘI
    ĐT: 04. 37755976 - 0422112739 – 0915.0915.15 - 0915.0915.16


    Email: kinhdoanhtungtuyen@gmail.com
    http://linhkienmang.com/

    Sky: thietbimangquang - Zalo, viber: 0915.0915.16
    Cung cấp và phân phối thiết bị mạng - Quang chuyên nghiệp cho dự án công trình xây dựng giá cực Rẻ.

    Giao hàng toàn quốc. Cam kết hàng đúng chất lượng.

    Khách mua buôn khách dự án liên hệ hotline:0915.0915.15
    Dao cắt sợi quang FC6s, Máy thu công suất TL560, Bút soi,Lưỡi dao, Kìm Tách,Converter quang, Đầu nối, Hộp quang, Giá Quang.
    Bộ dụng cụ thi công làm mạng Te-Netlink K508-K507 - Talon K4015; Bộ dụng cụ làm quang Te-Netlink F506 - Giá Rẻ cho Thợ
    --------------------------------------------------------------
    Giá mang tính chất tham khảo anh em call 0915.0915.15 - Tùng - Để có giá rẻ
    Bộ dụng cụ làm Mạng. TE-NETLINK K-507
    Giá:4.000.000 VNĐ
    Bo dung cu thi cong lam mang TeNetlink K508K507 Talon K4015Bo dung cu lam quang TeNetlink F506
    Chi Tiết:
    + Bộ dụng cụ làm mang K-507 của hãng TE-NETLINK bao gồm những thiết bị chuyên dụng
    - Kìm bấm mạng đa năng Cat 6E
    - Bộ Test mạng RJ45, Test cáp điện thoại RJ11
    - Bộ dò tín hiệu cáp mạng và điện thoại
    - Tool nhấn mạng và điện thoại
    - Dao tuốt cáp mạng, điện thoại, cáp đồng trục
    - Kìm điện, tuốc tơ vít 2+4 Cạnh
    - Kìm tuốt cáp điện và cáp đồng trục..
    Bộ dụng cụ làm Mạng. TE-NETLINK K-508
    Giá:4.300.000 VNĐ
    Bo dung cu thi cong lam mang TeNetlink K508K507 Talon K4015Bo dung cu lam quang TeNetlink F506
    Bộ làm mạng TL-K4015, Chính hãng Talon
    Giá:1.650.000 VNĐ
    Bo dung cu thi cong lam mang TeNetlink K508K507 Talon K4015Bo dung cu lam quang TeNetlink F506
    Chi Tiết:
    Bộ dụng cụ làm mạng cao cấp
    Talon TL-K4015
    Bộ dụng cụ làm quang. TE-NETLINK F-506
    Giá:4.300.000 VNĐ
    Bo dung cu thi cong lam mang TeNetlink K508K507 Talon K4015Bo dung cu lam quang TeNetlink F506
    Chi Tiết:
    - Chuyên dùng cho thi công mạng cáp quang,
    - Rất thích hợp cho dân làm kỹ thuật.
    Dao cắt sợi quang FC-6S, Hãng SUMITOMO

    Giá:1.400.000 VNĐ



    Bo dung cu thi cong lam mang TeNetlink K508K507 Talon K4015Bo dung cu lam quang TeNetlink F506



    Chi Tiết:

    FC-6 model: Lưỡi dao cắt dùng thay thế trong dao cắt chính xác khi thi công hàn nối sợi quang.
    Chúng tôi hiện phân phối lưỡi dao cắt sợi quang của nhiều hãng máy hàn cáp quang
    Máy thu công suất TL-560 Có chế độ soi quang

    Giá:2.300.000 VNĐ



    Bo dung cu thi cong lam mang TeNetlink K508K507 Talon K4015Bo dung cu lam quang TeNetlink F506



    Chi Tiết:
    - Vừa có chức năng đo công suất quang, vừa có chức năng soi quang
    - 2 Trong 1


    Lưỡi dao cắt quang, Dùng cho dao FC-6S

    Giá:350.000 VNĐ
    Bo dung cu thi cong lam mang TeNetlink K508K507 Talon K4015Bo dung cu lam quang TeNetlink F506



    Chi Tiết:

    Fiber cleaver blade features are as follows:
    1, imported ultrafine particles of tungsten steel as raw material, the international leader in processing technology production from
    2, with large blade, rotating 12 position
    3, each position of the cutting life of more than 2,500,
    4, the cutting angle is less than 0.5 degrees
    5 at 250 times magnification edge, into a complete curve, no uneven
    6, stable quality and reliable
    Material hardness of about 92.5 particles 4-5

    Máy Thu công suất RY3200A, Màn hình LCD



    Giá:1.950.000 VNĐ



    Bo dung cu thi cong lam mang TeNetlink K508K507 Talon K4015Bo dung cu lam quang TeNetlink F506



    Chi Tiết:

    1. Máy đo công suất cáp quang:

    - Do tín hiệu thu phát cáp quang

    - Tín hiệu G-pon

    -Tín hiệu Internet cáp quang.

    - Tín hiệu truyền hình quang...

    2. Thông số kỹ thuật:

    Modem RY3200A
    Bước sóng (nm) 800 ~ 1700nm
    Dải đo (dBm) -70 ~ + 3dB
    Bước sóng (nm) 850,980,1300,1310,1490,1550 1625
    Đầu nối quang FC và SC
    Cung Cấp Năng Lượng Pin 2 AA
    Nhiệt độ hoạt động (oC) 10 ~ 60
    Nhiệt độ lưu trữ (oC) 25 ~ 70
    Độ ẩm tương đối 152x74x25





    Bộ dụng cụ làm quang. TE-NETLINK F-506



    Giá:4.300.000 VNĐ



    Bo dung cu thi cong lam mang TeNetlink K508K507 Talon K4015Bo dung cu lam quang TeNetlink F506



    Chi Tiết:

    - Chuyên dùng cho thi công mạng cáp quang,
    - Rất thích hợp cho dân làm kỹ thuật.






    Bút soi quang BML-205, Test 10KM-12KM



    Giá:1.200.000 VNĐ



    Bo dung cu thi cong lam mang TeNetlink K508K507 Talon K4015Bo dung cu lam quang TeNetlink F506



    Chi Tiết:

    Fiber optic test pen red pen 10 km / 12 km red pen Shanghai Telecom Test 10 km red



    Kìm tách cáp quang TE-400, Tách vỏ FTTH



    Giá:650.000 VNĐ



    Bo dung cu thi cong lam mang TeNetlink K508K507 Talon K4015Bo dung cu lam quang TeNetlink F506



    Chi Tiết:

    Kìm bóc vỏ cáp quang FTTH là sản phẩm dùng để tách lớp vỏ nhựa bên ngoài của cáp quang FTTH 1FO, 2FO để lấy sợi quang.

    Sản phẩm được thiết kế chính xác để cắt và tách lớp vỏ nhựa cũng như các sợi chịu lực với chỉ 2 thao tác.

    Đặc điểm:

    • Thiết kế cho cáp quang FTTH 1FO, 2FO
    • Sử dụng với 02 thao tác
    • Độ chính xác cao, không lằm sứt mẻ, đứt gãy sợi quang
    • Tay cầm cao su dễ cầm nắm
    • Thép không gỉ chất lượng cao


    Dao tuốt sợi quang CFS2, Thi công cáp quang



    Giá:730.000 VNĐ



    Bo dung cu thi cong lam mang TeNetlink K508K507 Talon K4015Bo dung cu lam quang TeNetlink F506



    Chi Tiết:

    Kìm tuốt sợi quang Clauss CFS-2 là một trong những sản phẩm tốt thị trường hiện nay. Sản phẩm được sử dụng trong hầu hết các dụng cụ thi công quang, máy hàn cáp quang của các hãng nổi tiếng như Fujikura, sumitomo, Innoinstrument, Furukawa... và hiện được người sử dụng rất yêu thích.

    Dao tuốt sợi quang Clauss CFS-2, là sản phẩm thiết kế với 02 lỗ cơ bản, 01 lỗ tách sợi 250um, 01 lỗ tách sợi 3mm, với độ thiết kế chính xac cao, sản phẩm không bị đứt sợi quang khi thao tác, tiết kiệm thời gian

    Clauss CFS-2 stripper là sản phẩm có giá thành hợp lý, chất lượng tốt, chính xác cao,được việc, là lựa chọn hàng đầu của người sử dụng, thi công cáp quang hiện nay



    Converter Multi-mode, 10/100Base-Tx



    Giá:650.000 VNĐ



    Bo dung cu thi cong lam mang TeNetlink K508K507 Talon K4015Bo dung cu lam quang TeNetlink F506



    Chi Tiết:

    10/100Mbps and full/half duplex automatically configure in TP port.
    ·Compliant with IEEE 802.3 10Base-T and IEEE 802.3u 100Base-TX, 100Base-FX Standards
    ·MDI/MDI-X Auto Negotiation
    ·LED Indicators: POWER, FX LINK/ACT, 100, TP LINK/ACT, FDX/COL.
    ·Optional 19” System Chassis (OPT-R142) holds up to 14 Media Converters
    ·Hot Pluggable & Wall-Mountable
    ·ROHS & CE approved



    Converter Single-mode, 10/100Base-Tx



    Giá:650.000 VNĐ



    Bo dung cu thi cong lam mang TeNetlink K508K507 Talon K4015Bo dung cu lam quang TeNetlink F506



    Chi Tiết:

    [COLOR=rgb(102, 0, 204);]100M Single-mode Converter
    Extend fiber distance up to 2km[/COLOR]




    Converter Single-mode, Supports 1000Base-TX



    Giá:1.350.000 VNĐ



    Bo dung cu thi cong lam mang TeNetlink K508K507 Talon K4015Bo dung cu lam quang TeNetlink F506



    Chi Tiết:

    OPT-2200A Supports one 10/100/1000Base-T Gigabit Ethernet UTP port and one 1000Base-SX / LX Gigabit Ethernet Fiber port



    Converter Multi-mode, Supports 1000Base-TX



    Giá:1.750.000 VNĐ



    Bo dung cu thi cong lam mang TeNetlink K508K507 Talon K4015Bo dung cu lam quang TeNetlink F506



    Chi Tiết:

    OPT-2200A Supports one 10/100/1000Base-T Gigabit Ethernet UTP port and one 1000Base-SX / LX Gigabit Ethernet Fiber port



    Đầu nối cáp quang SC, Nối trực tiếp



    Giá:50.000 VNĐ



    Bo dung cu thi cong lam mang TeNetlink K508K507 Talon K4015Bo dung cu lam quang TeNetlink F506



    Chi Tiết:

    Nối trực tiếp tù sợi quang FTTH, không cần phải hàn qua cáp nhẩy



    Đầu nối cáp quang FC, Nối trực tiếp



    Giá:50.000 VNĐ



    Bo dung cu thi cong lam mang TeNetlink K508K507 Talon K4015Bo dung cu lam quang TeNetlink F506



    Chi Tiết:

    Nối trực tiếp tù sợi quang FTTH, không cần phải hàn qua cáp nhẩy



    Hộp quang ODF 2 Core, Treo trường trong nhà



    Giá:150.000 VNĐ

    Chi Tiết:

    Các mặt của hộp ODF được làm từ nhựa ABS cao cấp, làm tăng tuổi thọ sử dụng của nó. Mỗi hộp ODF có kích thước nhỏ gọn, thẩm mỹ phù hợp với nội thất ngôi nhà hoặc văn phòng của bạn. Bảo vệ và bao bọc những mối hàn kết nối mạng. Chuẩn kiểu 110 terminal IDC giúp nó cài đặt nhanh và dễ dàng.

    Lợi ích:

    v Được thiết kế cho cài đặt adapter SC và LC duplex.

    v Vỏ ngoài bao gồm modul bề mặt, 2 ống co nhiệt và 2 vít để cài đặt.

    v Đánh giá khả năng chống cháy bề mặt đáp ứng yêu cầu UL 94V-0.

    Module quang XFP 10G, Up to 11.1Gbps

    Giá:2.650.000 VNĐ
    Chi Tiết:

    Features
    Hot pluggable
    Support 9.95Gb/s to 11.1Gb/s bit rates
    Below 2W power dissipation
    XFP MSA package with duplex LC connector
    Digital Diagnostic Monitor Interface
    Very low EMI and excellent ESD protection
    Temperature-stabilized DWDM-rated EML transmitter and APD ROSA
    Up to 80KM for single mode fiber
    100GHz ITU Grid, C Band
    Operating temperature range -40°C to 85°C
    No reference clock requirement

    Applications:
    10G BASE-ZR/10G Ethernet

    Standard
    XFP MSA compliant
    IEEE802.3ae-2002 compliant
    ITU-T G.959 and G.691 compliant
    GR-253-CORE compliant
    RoHS compliant

    Absolute Maximum


    Giá quang ODF 24 Core, Rack Module 19 inch



    Giá:600.000 VNĐ
    Chi Tiết:

    1, Giá phối quang Rack 19 Inch 96 Core là thiết bị lắp đặt vào tủ phối quang tập trung.
    Chúng quản lý và bảo vệ các điểm đấu nối quang như mối hàn quang, dây hàn nối quang, đầu nối quang (adapter), dây nhảy quang.


    2, kích thước tiêu chuẩn (49x30.5x8.8 ), trọng lượng 4kg và chuẩn 4U

    3, Splice khay bên trong thay đổi

    4, có thể được sử dụng trong 19'', 23'' khung phân phối tiêu chuẩn

    5, Thích hợp cho ribbon và đơn sợi

    6, tấm bảng khác nhau để phù hợp với giao diện bộ chuyển đổi khác nhau

    8, dễ dàng cho việc quản lý và hoạt động


    [COLOR=rgb(0, 69, 134);] Ứng dụng[/COLOR]

    - Quản lý bảo vệ hệ thống cáp quang
    - Fiber to the home (FTTH)
    - Hệ thống quang LAN/ WAN
    - Hệ thống CATV


    Bên công ty chuyên đồ mạng và quang, vật tư thoại giá rẻ nên khách có yêu cầu về vật tư gì xin gửi vào hòm thư: kinhdoanhtungtuyen@gmail.com

    Gọi lại để chúng tôi báo giá cho bạn. Cung cấp đầy đủ CO,CQ, hóa đơn tài chính.

    Giá có giảm cho khách thợ mua sl call 0915.0915.16 - 0915.0915.15


    (LƯU Ý: CHÚNG TÔI CÓ DỊCH VỤ CUNG CẤP VÀ CHUYỂN HÀNG TRÊN TOÀN QUỐC CHO CÁC DỰ ÁN)

    Địa chỉ cung cấp Sỉ và Lẻ Cáp mạng chính hãng Cat5 AMP 6-219590-2, Cat6 AMP 1427254-6, 1859218-2, Pacth cord AMP Cat5, Cat6 1,2m, 1.5m, 2m, 3m,5m, 10m Giá Tốt Hàng chất lượng cho khách thợ.
     
    Từ khóa:
  2. thietbimangquang

    thietbimangquang
    ExpandCollapse
    Mua bán nhỏ lẻ

    Tham gia ngày:
    22/3/17
    Bài viết:
    20
    Đã được thích:
    0
    Đọc:
    531
    Bên công ty chuyên đồ mạng và quang, vật tư thoại giá rẻ nên khách có yêu cầu về vật tư gì xin gửi vào hòm thư: kinhdoanhtungtuyen@gmail.com

    Gọi lại để chúng tôi báo giá cho bạn. Cung cấp đầy đủ CO,CQ, hóa đơn tài chính.

    Giá có giảm cho khách thợ mua sl call 0915.0915.16 - 0915.0915.15
     

Chia sẻ trang này

Đang tải...